shugaban_banner

Wahayi don ƙirar jakar kofi: zippers, tagogi, da bawul ɗin cirewa

Marufi masu sassaucin ra'ayi ya shahara tsakanin masu gasa kofi a duk duniya, kuma saboda kyakkyawan dalili.

49

Yana da daidaitawa, tattalin arziki, kuma ana iya daidaita shi.Ana iya yin shi a cikin launuka iri-iri, kayan aiki, da girma.Ana iya yin takin cikin ƙasa da kwanaki 90 ko kuma a yi amfani da shi akai-akai.

Hakanan yana iya samun ƙarin sassa daban-daban da aka sanya masa don kare kofi, haɓaka dacewa, da haɓaka kamannin jakar gabaɗaya.Abubuwan da aka fi so sun haɗa da bawul ɗin bawul, tagogi masu haske, da zippers masu sake sakewa.

Dukansu ga dukan wake da kofi na ƙasa, ya kamata a yi la'akari da haɗarsu ko da yake ba lallai ba ne.

Roasters suna haɗarin yin hasarar tallace-tallace idan ba su ƙirƙira abubuwa masu sauƙi don amfani ba tunda masu siye suna ba da fifiko kan dacewa sama da sauran fannoni kamar farashi, aiki, har ma da dorewa.Koyi game da mafi girman fasalin jakar kofi da yadda zasu iya taimakawa kasuwancin ku.

Madaidaicin tagogi

50
51

Yana iya zama ƙalubale don sanin abin da za a haɗa lokacin ƙirƙirar marufi wanda mafi kyawun wakiltar kofi ɗin ku.Duk da yake yana da mahimmanci don baiwa abokan ciniki cikakkiyar fahimtar abin da suke siya, bai kamata ku ba su bayanai da yawa ba.Musamman ga mutanen da suka fara siyan kofi, bayanai da yawa na iya zama mai ruɗani da kusanci.

Haɗa faren fili a cikin jakar kofi wata dabara ce don cimma daidaito.Abokan ciniki za su iya ganin abin da ke cikin jakar kafin su saya saboda wani madaidaicin ƙirar ƙirar da ake kira taga mai haske.

Abokan ciniki yakamata su fahimci abin da suke siya, amma bai kamata ku ba su bayanai da yawa ba.Yawancin bayanai na iya zama mai ruɗani da masu zaman kansu, musamman ga waɗanda suka fara siyan kofi.

Hanya ɗaya don cimma ma'auni shine shigar da taga mai haske a cikin jakar kofi.Abun ƙira mai sauƙi wanda aka sani da taga bayyananne yana ba abokan ciniki damar duba abin da ke cikin jakar kafin su saya.

Abokan ciniki yakamata su fahimci abin da suke siya, amma bai kamata ku ba su cikakkun bayanai da suka wuce kima ba.Ga mutanen da suka fara siyan kofi, bayanai da yawa na iya zama masu ruɗani da masu zaman kansu.

Haɗin taga bayyananne a cikin jakar kofi shine hanya ɗaya don ƙirƙirar daidaito.Abokan ciniki za su iya ganin abin da ke cikin jakar kafin su saya ta godiya ga madaidaicin ƙirar ƙirar da aka sani da taga bayyananne.

Canja wurin kofi a cikin akwati marar iska zai yi kama da zaɓi mai sauƙi, amma ba koyaushe yana da amfani ba.Yayin da carbon dioxide (CO2) wanda har yanzu yana tserewa daga kofi ba shi da inda zai je, yana iya haifar da zubewa.

A matsayin madadin, yawancin roasters sun yanke shawarar haɗa zik ɗin da za a iya rufewa a cikin jakunkunan kofi masu sassauƙa.Abokan ciniki za su iya sake rufe buhunan su bayan an buɗe su don kula da sabo kofi da kuma tsawaita rayuwar sa.Ana kuma san su da ziplocks ko zippers na aljihu.

Sauƙaƙan na'urori waɗanda aka fi sani da zippers ɗin da za'a iya siffanta su suna da ƙugiya mai kulle-kulle da tsagi wanda, idan an danna tare, ƙirƙirar hatimi mai tsaro.

Abokan ciniki suna ganin sauƙin buɗewa da rufe zippers ɗin ya dace sosai, saboda yana ba su damar adana kofi a cikin marufi na asali kuma yana hana shi yin muni.

Degassing bawuloli

Mai yiwuwa bawul ɗin keɓewa ya shiga masana'antar kofi ba da dadewa ba, amma lokacin da kamfanin Goglio na Italiya ya fara samar da shi a cikin shekarun 1960, ya canza sosai yadda kasuwancin ke kallon marufi.

Na'urar madaidaiciya madaidaiciya tana ba masu roasters damar amfani da marufi masu sassauƙa ba tare da damuwa game da fashewa ko kofi ba.Bugu da ƙari, yana ba masu amfani da abin da ba a yi niyya ba amma mai amfani na samun damar jin daɗin kofi a ciki.

Rubutun roba a cikin bawul ɗin keɓewa yana lanƙwasa lokacin da aka saki CO2 daga kofi yayin da yanayin cikin jakar ke tashi, wanda shine yadda yake aiki.Sakamakon tushe mai ƙarfi a ƙarƙashin takardar roba, ana tilasta iska amma ba a yarda ta shiga ba.

A sakamakon haka, jakar ba ta kumbura tun lokacin da CO2 ke tserewa kuma oxygen ba zai iya shiga ba, yana hana ci gaban rancidity a cikin kofi.Wannan yana da amfani lokacin da ake jigilar kofi da adanawa, musamman ma na dogon lokaci.

Ana iya sanya ƙananan bawuloli masu ɗorawa don haɗawa tare da ƙawancin jakar kofi.Ba sa haifar da matsala lokacin da aka tara su a kan faifai saboda suna cikin jakar.

Koyaushe an yi su ne da polymers waɗanda ke ƙalubalantar sake yin amfani da su lokacin da aka sanya su don siyarwa.Don haka abokan ciniki za su buƙaci yanke bawul ɗin bawul ɗin cirewa ta amfani da almakashi kafin sake amfani da ragowar sassan jakar.
Ana iya sake yin amfani da bawul ɗin Degassing tare da sauran fakitin godiya ga haɓaka kwanan nan, duk da haka.

Gurasa na kofi na musamman suna da zaɓin da ba a jayayya don marufi mai sassauƙa.Abin dogaro ne, mai daidaitawa, samun dama ga ko'ina, da farashi mai araha.Sassauci a cikin marufi kofi yana da kyawawa ga mutane da yawa tunda yana iya ɗaukar ƙarin fasali.

Duk waɗannan fasalulluka, daga zippers ɗin da za a iya sake sakewa zuwa tagogi masu haske, na iya taimakawa haɓaka dacewa da haɓaka aikin jakar yayin tsawaita rayuwar rayuwar kofi.

A CYANPAK, ƙwararrun ƙirar ƙirarmu na iya yin aiki tare da ku don haɓaka madaidaicin marufi na kofi, daga tsarin launi da nau'ikan nau'ikan kayan aiki da ƙarin fasali.Takardar mu ta kraft, takarda shinkafa, LDPE, da jakunkuna na PLA duk suna dawwama, yayin da bawul ɗin bawul ɗin bawul ɗin BPA ba su da 100% mai yiwuwa.Duk nau'ikan jakar mu, gami da jakunkunan gusset na gefe, jakunkuna na ƙasa lebur, da buhunan hatimin quad, ana iya keɓance su don biyan bukatun ku.

Don ƙananan roasters, muna kuma bayar da adadin mafi ƙarancin mafi ƙarancin tsari (MOQ), farawa daga raka'a 1,000 kawai.


Lokacin aikawa: Nuwamba-25-2022