shugaban_banner

Yadda za a canza kamannin kunshin kofi ba tare da rasa alamar alamar ba

ganewa1

Sake suna, ko sake fasalin kunshin kofi, na iya zama fa'ida ga kamfani.

Lokacin da aka kafa sabon gudanarwa ko kamfani yana son ci gaba da yanayin ƙira na yanzu, sake suna yana da mahimmanci akai-akai.A matsayin madadin, kamfani na iya sake yin suna yayin amfani da sabbin kayan marufi na kofi.

Abokan ciniki yakamata su sami gogewar abin tunawa tare da alama don haka za su ba da shawarar ga wasu, wanda ke haɓaka kasuwancin maimaitawa da amincin mabukaci.

Ƙimar alama yana ɗaga darajar kasuwancin, yana tabbatar da tsammanin, kuma yana sa ya zama mafi sauƙi don jawo hankalin sababbin abokan ciniki.

Koyi yadda ake sake sanya marufi na kofi ba tare da rasa abokan ciniki ko tallace-tallace ta karatu ba.

Me yasa za ku sake canza marufi na kofi?

Alamu da ƙungiyoyi yawanci suna sabunta bayanan kamfanoni sau ɗaya kowace shekara bakwai zuwa goma.

Akwai dalilai da yawa da yasa kamfanoni ke yin la'akari da sakewa.A yawancin lokuta, ƙima yana da mahimmanci lokacin da kasuwanci ya sami ci gaba mai ma'ana.Hoton kwanan watan, sabon gudanarwa, ko haɗin kai na ƙasashen duniya na iya zama dalilai masu ba da gudummawa.

Maimakon kashe kuɗi akan mafi kyawun kayan tattarawa, kamfani na iya yin tunani game da sake suna.

Abokan ciniki sun fi sha'awar ɗaukar kayan marufi masu ɗorewa da aminci a cikin shekaru goma da suka gabata.

Musamman, wani bincike na 2021 ya nuna cewa tsammanin mabukaci hudu na farko don marufi mai dorewa sune kamar haka:

Don kiyaye ingancin samfurin da amincinsa

Domin ya zama da sauri mai lalacewa ko sake yin amfani da shi

Don abubuwan da ba za a cika su da yawa ba kuma a yi amfani da abin da ya dace kawai

Don marufi dole ne ya kasance mai ɗorewa da juriya a ƙarƙashin matsin lamba

Sakamakon haka, masu gasa da yawa suna amfani da kayan da za a sake yin amfani da su ko kuma da za a iya cire su don tattara kofi.

Ta hanyar zana sababbi, abokan cinikin da suka shafi muhalli, waɗannan kayan suna aiki don sa kasuwancin ya kasance mai dorewa da faɗaɗa tushen abokin ciniki na roaster.

Bayan an faɗi haka, yana da mahimmanci don sadarwa gyare-gyaren ƙirar marufi.Idan ba a yi haka ba, masu siyayya ba za su iya haɗa sabbin jakunkuna da iri ɗaya ba, wanda zai iya haifar da asarar tallace-tallace da raguwar ƙima.

ganewa2

Usabunta abokan ciniki game da canje-canje ga jakunkuna kofi

Hanyar da ƴan kasuwa ke kasuwa, siyar da su, da hulɗa tare da tushen abokan cinikinsu ta hanyar intanet ta sami sauyi.

Yin amfani da dandamali na kafofin watsa labarun shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin don roasters don faɗakar da abokan ciniki don canje-canje a cikin ƙirar jakar kofi.90% na masu amsawa ga binciken Sprout Social sun ce sun tuntuɓi wata alama kai tsaye ta hanyar sadarwar kafofin watsa labarun.

Kafofin watsa labarun yanzu an fifita su sama da waya da imel azaman hanyar tuntuɓar kasuwanci.

Dangane da binciken da aka gudanar kwanan nan a watan Janairu 2023, 59% na mutane a duk duniya suna ciyar da matsakaicin sa'o'i 2, mintuna 31 kowace rana ta amfani da kafofin watsa labarun.

Abokan ciniki za su fi dacewa su gane samfurin lokacin da aka ƙaddamar da shi idan kun yi amfani da asusun kafofin watsa labarun ku don sanar da su game da gyare-gyaren ƙira, wanda zai rage yiwuwar tallace-tallace da aka rasa.

Bugu da ƙari, yana ba ku dama don sadarwa tare da abokan cinikin ku kai tsaye.Kuna iya yin amfani da ra'ayin abokin ciniki, kamar abin da cikakkun bayanai masu amfani ke son gani akan buhunan kofi, lokacin da kuka sanar da niyyar ku canza marufi.

Kula da sabunta gidan yanar gizon kamfani yana da mahimmanci don tabbatar da ingantaccen sadarwa.Idan abokin ciniki ya sayi samfur kuma ya bambanta da kayan da aka wakilta akan gidan yanar gizon, za su iya daina gaskatawa da alamar.

Tallace-tallacen imel da wasiƙun labarai ƙarin ingantattun hanyoyi ne don isa ga abokan ciniki.Waɗannan na iya haɓaka sanin abokin ciniki tare da sunan kamfanin ku da samfuran ku ta hanyar da za ta kare su daga samun su da kansu.

Wasiku na yau da kullun na iya taimakawa wajen haɓaka gasa, biyan kuɗin kofi, da ƙayyadaddun samfuran bugu.Misali, zaku iya yanke shawarar samar da abokan ciniki masu aminci waɗanda suka yi rajista ga rangwamen imel ɗin ku.

Wannan yana haɓaka kunshin kofi da aka sake suna yayin ba abokan ciniki damar adana kuɗi akan siyayyarsu ta gaba.

ganewa3

Lokacin buɗe kwandon kofi da aka sabunta, abin da za a yi tunani akai

Yana da mahimmanci a yi tunani game da irin tambayoyin da abokan ciniki za su yi game da sake sunan ku.

Wannan yana nuna cewa duk ma'aikatan ku za su buƙaci a sanar da su dalilan da suka haifar da sakewa da kuma gyare-gyaren da aka yi.Lokacin da hakan ya faru, za su iya sadarwa tare da abokan ciniki a fili.

Idan ingancin kofi ya yi tasiri, yana iya zama babban damuwa ga masu amfani na yau da kullun.Sakamakon haka, yana da mahimmanci don ci gaba da ɗorawa gida yadda girman samfurin ku yake yayin da kuke sake yin suna.

Yi la'akari da al'ada buga hannun jakar kofi don tabbatarwa abokan ciniki cewa suna karɓar samfurin iri ɗaya a cikin sabuwar jaka.Waɗannan na iya samun ɗan taƙaitaccen aikin bugawa wanda ke sanar da abokan ciniki na yanzu yayin da suke jawo sababbi.

Sake fasalin fakitin da aka aiwatar da kyau zai iya jawo sabbin abokan ciniki kuma ya tunatar da masu aminci dalilan da suka fara soyayya da wani alamar kofi.

Roasters yakamata suyi la'akari da ƙaƙƙarfan ƙa'idodinsu, da buƙatun su na musamman kafin yanke shawarar ko za a sake suna.

Ya kamata kuma su yi tunanin abin da suke fatan cim ma tare da alamar saboda yana iya zama tsari mai wahala.

Duk da haka, sake suna na iya zama da fa'ida a tsawon lokacin kasuwanci, yana ba masu roaster damar zana mafi kyawun abokan ciniki, kafa iko mafi girma, da buƙatar ƙarin farashi ga kayansu.

Tare da fakitin kofi na al'ada wanda aka ba da tabbacin kama ido biyu masu yuwuwa da masu amfani na yanzu, Cyan Pak na iya taimaka muku daidaita daidaito tsakanin shirin kashe kuɗin ku da halayen kamfanin ku.

Roasters da shagunan kofi za su iya zaɓar daga nau'ikan 100% mafita na marufi na kofi daga Cyan Pak waɗanda za a iya keɓance su tare da tambarin kamfanin ku.

Muna samar da nau'ikan tsarin marufi na kofi, kamar jakunkunan kofi na gusset, jakunkuna masu tsayi, da jakunkuna hatimin quad.

Zaɓi daga kayan ɗorewa gami da marufi na LDPE masu yawa tare da PLA mai dacewa da muhalli, takarda kraft, takarda shinkafa, da sauran takardu.

Bugu da ƙari, muna da zaɓi na akwatunan kofi na kwali da aka sake fa'ida waɗanda za a iya keɓance su.Ga masu roasters waɗanda ke son yin gwaji tare da sabon kama ba tare da ɗimbin abokan ciniki ba, waɗannan su ne mafi kyawun yuwuwar.

Ƙirƙiri jakar kofi na ku don ɗaukar iko da tsarin ƙira.Don tabbatar da bugu na kofi na al'ada shine kyakkyawan wakilcin kasuwancin ku, muna amfani da fasahar bugu na dijital.

Tuntube mu don ƙarin cikakkun bayanai kan yadda ake gabatar da gyare-gyaren ƙirar marufi na kofi cikin nasara.


Lokacin aikawa: Yuli-24-2023